Hỗ trợ trực tuyến
Phòng Kinh Doanh - 84.028.35125568
sales@ketnoimang.vn
Facebook

Giới thiệu về Cisco

Tập đoàn Hệ thống Cisco (Cisco Systems) được thành lập năm 1984 tại Hoa Kỳ bởi hai nhà khoa học về máy tính và bắt đầu trở nên nổi tiếng năm 1990. Hiện nay, Cisco là 1 trong những công ty công nghệ lớn nhất thế giới.

Hệ thống sản phẩm của Cisco: Điện toán đám mây và quản lý hệ thống; Điện thoại IP; Hội nghị truyền hình; Phần mềm mạng (IOS & NX-OS); Bộ định tuyến (Router); Bảo mật (Next-Generation Firewalls ASA, Meraki MX,…); Máy chủ – Điện toán hợp nhất (Server UCS); Thiết bị chuyển mạch (Switch Catalyst, Nexus, Meraki MS, Industrial Ethernet,…); Không dây (Wifi Aironet, Meraki MR,…); Truyền thông hợp nhất;…

Sản phẩm đầu tiên của công ty là “Bộ định tuyến” (Router), kết nối với phần mềm và phần cứng hoạt động như hệ thống giao thông trên tổ hợp mạng TCP/IP1 để tạo ra mạng Internet (Giống trong các doanh nghiệp gọi là Intranet – Mạng nội bộ).

Với sự phát triển của công nghệ Internet, nhu cầu về các sản phẩm của Cisco bùng phát và nhanh chóng công ty trở nên thống trị thị trường Internet. Vào năm 1997, đây là năm đầu tiên công ty được lọt vào Bảng xếp hạng danh sách 500 công ty lớn nhất Hoa Kỳ tính theo tổng thu nhập. Theo đó, Cisco được bầu chọn trong top 5 công ty lớn nhất về chỉ số về lợi nhuận trên tổng tài sản và lợi nhuận trên doanh thu. Chỉ có 2 cong ty khác là Intel và Microsoft cũng từng đạt được thành tựu đó.

Vào ngày 17 tháng 7 năm 1998, sau 14 năm thành lập, vốn hóa thị trường của Cisco đã vượt qua mốc 100 triệu USD (gấp 15 lần doanh thu năm 1997). Một số chuyên gia trong ngành công nghiệp này đã nhận định rằng Cisco sẽ là một trong 3 công ty lớn nhất – song song với Microsoft và Intel – góp phần hình thành nên cuộc cải cách kỹ thuật số.

Ông Don Valentine, đối tác của Sequoia Capital và Phó chủ tịch Hội đồng quản trị Cisco, là người đầu tiên đầu tư vào Cisco. Ông đã nắm lấy cơ hội đầu tư công ty non trẻ này trong khi các chuyên gia tài chính khác tỏ ra rất thận trọng. Cách mà Valentine có thể đảm bảo được khoản đầu tư ban đầu của mình 2,5 triệu USD là duy trì quyền điều hành doanh nghiệp khi ông thấy là thích hợp.

Vào năm 1998, Valentine đã thuê John Morgride làm Giám đốc điều hành. Morgride là chuyên gia trong lĩnh vực công nghiệp máy tính, nên ngay lập tức ông bắt tay vào việc xây dựng đội ngũ quản lý chuyên nghiệp. Đội ngũ này nhanh chóng có những xung đột với những nhà sáng lập Cisco và, sau khi Cisco chào bán cổ phần lần đầu ra công chúng vào năm 1990, cả hai nhà sáng lập đã bán hết số cổ phần của họ và rời khỏi công ty. Sự ra đi này đã khiến cho Morgride được tự do tiếp tục kế hoạch lắp đặt một cơ cấu điều hành hệ thống một các hoàn hảo.

Morgride tin tưởng rằng rất nhiều doanh nghiệp tại Thung Lũng Silicon sẽ phân quyền một cách nhanh chóng và ông không đánh giá cao khả năng minh chứng cho các cơ quan chức năng trong việc phát triển mà không cần có công cụ quản lý hoàn hảo. Theo đó, Morgride đã duy trì một tổ chức chức năng tập trung. Trong khi bộ phận Marketing Sản phẩm và bộ phận Nghiên cứu và Phát triển được phân quyền thành 3 “Hình thức kinh doanh” (Doanh nghiệp, Doanh nghiệp nhỏ và vừa, Nhà cung cấp dịch vụ, thì Bộ phận sản xuất, hỗ trợ khách hàng, tài chính, nhân sự, công nghệ thông tin và các tổ chức kinh doanh được duy trì quản lý một cách tập trung.

Giới thiệu các dòng sản phẩm phổ biến của Cisco

Cisco SWITCH

WS-C2960C-8TC-S

Catalyst 2960C Switch 8 FE, 2 x Dual Uplink, Lan Lite

WS-C2960C-8TC-L

Catalyst 2960C Switch 8 FE, 2 x Dual Uplink, Lan Base

WS-C2960C-8PC-L

Catalyst 2960C Switch 8 FE PoE, 2 x Dual Uplink, Lan Base

WS-C2960C-12PC-L

Catalyst 2960C Switch 12 FE PoE, 2 x Dual Uplink, Lan Base

WS-C2960CPD-8TT-L

Catalyst 2960C PD Switch 8 FE, 2 x 1G, PoE+ LAN Base

WS-C2960CPD-8PT-L

Catalyst 2960C PD PSE Switch 8 FE PoE, 2 x 1G, PoE+ LAN Base

WS-C2960CX-8TC-L

Cisco Catalyst 2960-CX 8 Port Data Lan Base

WS-C2960CX-8PC-L

Cisco Catalyst 2960-CX 8 Port PoE, LAN Base

WS-C3560CX-8TC-S

Cisco Catalyst 3560-CX 8 Port Data IP Base

WS-C3560CX-8PT-S

Cisco Catalyst 3560-CX PD PSE 8 Port PoE, 1G Uplinks IP Base

WS-C3560CX-8PC-S

Cisco Catalyst 3560-CX 8 Port PoE IP Base

WS-C3560CX-8XPD-S

Cisco Catalyst 3560-CX 2 x mGig, 6 x 1G PoE, IP Base

WS-C3560CX-12PC-S

Cisco Catalyst 3560-CX 12 Port PoE IP Base

WS-C3560CX-12PD-S

Cisco Catalyst 3560-CX 12 Port PoE, 10G Uplinks IP Base

WS-C3560CX-12TC-S

Cisco Catalyst 3560-CX 12 Port Data IP Base

WS-C2960+24TC-S

Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2 T/SFP   LAN Lite

WS-C2960+24LC-S

Catalyst 2960 Plus 24 10/100 (8 PoE) + 2 T/SFP LAN Lite

WS-C2960+24PC-S

Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite

WS-C2960+48TC-S

Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP   LAN Lite

WS-C2960+48PST-S

Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Lite

WS-C2960+24TC-L

Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base

WS-C2960+24LC-L

Catalyst 2960 Plus 24 10/100 (8 PoE) + 2 T/SFP LAN Base

WS-C2960+24PC-L

Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP   LAN Base

WS-C2960+48TC-L

Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Base

WS-C2960+48PST-L

Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Base

WS-C2960L-8TS-LL

Catalyst 2960L 8 port GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960L-16TS-LL

Catalyst 2960L 16 port GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960L-24TS-AP

Catalyst 2960L 24 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960L-48TS-AP

Catalyst 2960L 48 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960L-8PS-LL

Catalyst 2960L 8 port GigE with PoE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960L-16PS-LL

Catalyst 2960L 16 port GigE with PoE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960L-24PS-AP

Catalyst 2960L 24 port GE with PoE, 4 x 1G SFP, LL, Asia Pac

WS-C2960L-48PS-AP

Catalyst 2960L 48 port GE with PoE, 4 x 1G SFP, LL, Asia Pac

WS-C2960X-24TS-LL

Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960X-48TS-LL

Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960X-24TS-L

Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

WS-C2960X-24TD-L

Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

WS-C2960X-24PSQ-L

Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 110W, 2xSFP + 2x1GBT, LAN Base

WS-C2960X-24PS-L

Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base

WS-C2960X-24PD-L

Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, LAN Base

WS-C2960X-48TS-L

Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

WS-C2960X-48TD-L

Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

WS-C2960X-48LPS-L

Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base

WS-C2960X-48FPS-L

Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base

WS-C2960X-48LPD-L

Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base

WS-C2960X-48FPD-L

Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base

WS-C2960XR-24TS-I

Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite

WS-C2960XR-24TD-I

Catalyst 2960-XR 24 GigE, 2 x 10G SFP+, IP Lite

WS-C2960XR-24PS-I

Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite

WS-C2960XR-24PD-I

Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, IP Lite

WS-C2960XR-48TS-I

Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP+, IP Lite

WS-C2960XR-48TD-I

Catalyst 2960-XR 48 GigE, 2 x 10G SFP+, IP Lite

WS-C2960XR-48LPS-I

Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite

WS-C2960XR-48FPS-I

Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, IP Lite

WS-C2960XR-48LPD-I

Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, IP Lite

WS-C2960XR-48FPD-I

Catalyst 2960-XR 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, IP Lite

WS-C3650-24TS-L

Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 4x1G Uplink LAN Base

WS-C3650-24TS-S

Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 4x1G Uplink IP Base

WS-C3650-24TS-E

Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 4x1G Uplink IP Services

WS-C3650-24TD-L

Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 2x10G Uplink LAN Base

WS-C3650-24TD-S

Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 2x10G Uplink IP Base

WS-C3650-24TD-E

Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 2x10G Uplink IP Services

WS-C3650-24PS-L

Cisco Catalyst 3650 24 Port PoE 4x1G Uplink LAN Base

WS-C3650-24PS-S

Cisco Catalyst 3650 24 Port PoE 4x1G Uplink IP Base

WS-C3650-24PS-E

Cisco Catalyst 3650 24 Port PoE 4x1G Uplink IP Services

WS-C3650-24PDM-L

Cisco Catalyst 3650 24Port Mini, 2x1G 2x10G Uplink, LAN Base

WS-C3650-24PDM-S

Cisco Catalyst 3650 24 Port Mini, 2x1G 2x10G Uplink, IP Base

WS-C3650-24PDM-E

Cisco Catalyst 3650 24 Port Mini, 2x1G 2x10G Uplink, IP Serv

WS-C3650-24PD-L

Cisco Catalyst 3650 24 Port PoE 2x10G Uplink LAN Base

WS-C3650-24PD-S

Cisco Catalyst 3650 24 Port PoE 2x10G Uplink IP Base

WS-C3650-24PD-E

Cisco Catalyst 3650 24 Port PoE 2x10G Uplink IP Services

WS-C3650-8X24PD-L

Cisco Catalyst 3650 24 Port mGig, 2x10G Uplink, LAN Base

WS-C3650-8X24PD-S

Cisco Catalyst 3650 24 Port mGig, 2x10G Uplink, IP Base

WS-C3650-8X24PD-E

Cisco Catalyst 3650 24 Port mGig, 2x10G Uplink, IP Services

WS-C3650-8X24UQ-L

Cisco Catalyst 3650 24 Port mGig, 4x10G Uplink, LAN Base

WS-C3650-8X24UQ-S

Cisco Catalyst 3650 24 Port mGig, 4x10G Uplink, IP Base

WS-C3650-8X24UQ-E

Cisco Catalyst 3650 24 Port mGig, 4x10G Uplink, IP Services

WS-C3650-48TS-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 4x1G Uplink LAN Base

WS-C3650-48TS-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 4x1G Uplink IP Base

WS-C3650-48TS-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 4x1G Uplink IP Services

WS-C3650-48TD-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 2x10G Uplink LAN Base

WS-C3650-48TD-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 2x10G Uplink IP Base

WS-C3650-48TD-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 2x10G Uplink IP Services

WS-C3650-48TQ-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 4x10G Uplink LAN Base

WS-C3650-48TQ-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 4x10G Uplink IP Base

WS-C3650-48TQ-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 4x10G Uplink IP Services

WS-C3650-48PS-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port PoE 4x1G Uplink LAN Base

WS-C3650-48PS-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port PoE 4x1G Uplink IP Base

WS-C3650-48PS-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port PoE 4x1G Uplink IP Services

WS-C3650-48PD-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port PoE 2x10G Uplink LAN Base

WS-C3650-48PD-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port PoE 2x10G Uplink IP Base

WS-C3650-48PD-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port PoE 2x10G Uplink IP Services

WS-C3650-48PQ-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port PoE 4x10G Uplink LAN Base

WS-C3650-48PQ-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port PoE 4x10G Uplink IP Base

WS-C3650-48PQ-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port PoE 4x10G Uplink IP Services

WS-C3650-48FS-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port Full PoE 4x1G Uplink LAN Base

WS-C3650-48FS-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port Full PoE 4x1G Uplink IP Base

WS-C3650-48FS-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port Full PoE 4x1G Uplink IP Services

WS-C3650-48FD-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port Full PoE 2x10G Uplink LAN Base

WS-C3650-48FD-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port Full PoE 2x10G Uplink IP Base

WS-C3650-48FD-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port Full PoE 2x10G Uplink IPServices

WS-C3650-48FQM-L

Cisco Catalyst 3650 48Port Mini, 4x10G Uplink, LAN Base

WS-C3650-48FQM-S

Cisco Catalyst 3650 48Port Mini, 4x10G Uplink, IP Base

WS-C3650-48FQM-E

Cisco Catalyst 3650 48Port Mini, 4x10G Uplink, IP Services

WS-C3650-48FQ-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port Full PoE 4x10G Uplink LAN Base

WS-C3650-48FQ-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port Full PoE 4x10G Uplink IP Base

WS-C3650-48FQ-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port Full PoE 4x10G Uplink IPServices

WS-C3650-12X48FD-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port mGig, 2x10G Uplink, LAN Base

WS-C3650-12X48FD-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port mGig, 2x10G Uplink, IP Base

WS-C3650-12X48FD-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port mGig, 2x10G Uplink, IP Services

WS-C3650-12X48UQ-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port mGig, 4x10G Uplink, LAN Base

WS-C3650-12X48UQ-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port mGig, 4x10G Uplink, IP Base

WS-C3650-12X48UQ-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port mGig, 4x10G Uplink, IP Services

WS-C3650-12X48UR-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port mGig, 8x10G Uplink, LAN Base

WS-C3650-12X48UR-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port mGig, 8x10G Uplink, IP Base

WS-C3650-12X48UR-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port mGig, 8x10G Uplink, IP Services

WS-C3650-12X48UZ-L

Cisco Catalyst 3650 48 Port mGig, 2x40G Uplink, LAN Base

WS-C3650-12X48UZ-S

Cisco Catalyst 3650 48 Port mGig, 2x40G Uplink, IP Base

WS-C3650-12X48UZ-E

Cisco Catalyst 3650 48 Port mGig, 2x40G Uplink, IP Services

WS-C3850-24T-L

Cisco Catalyst 3850 24 Port Data LAN Base

WS-C3850-24T-S

Cisco Catalyst 3850 24 Port Data IP Base

WS-C3850-24T-E

Cisco Catalyst 3850 24 Port Data IP Services

WS-C3850-24P-L

Cisco Catalyst 3850 24 Port PoE LAN Base

WS-C3850-24P-S

Cisco Catalyst 3850 24 Port PoE IP Base

WS-C3850-24P-E

Cisco Catalyst 3850 24 Port PoE IP Services

WS-C3850-24U-L

Cisco Catalyst 3850 24 Port UPOE LAN Base

WS-C3850-24U-S

Cisco Catalyst 3850 24 Port UPOE IP Base

WS-C3850-24U-E

Cisco Catalyst 3850 24 Port UPOE IP Services

WS-C3850-24XU-L

Cisco Catalyst 3850 24 mGig Port UPoE LAN Base

WS-C3850-24XU-S

Cisco Catalyst 3850 24 mGig Port UPoE IP Base

WS-C3850-24XU-E

Cisco Catalyst 3850 24 mGig Port UPoE IP Services

WS-C3850-48T-L

Cisco Catalyst 3850 48 Port Data LAN Base

WS-C3850-48T-S

Cisco Catalyst 3850 48 Port Data IP Base

WS-C3850-48T-E

Cisco Catalyst 3850 48 Port Data IP Services

WS-C3850-48P-L

Cisco Catalyst 3850 48 Port PoE LAN Base

WS-C3850-48P-S

Cisco Catalyst 3850 48 Port PoE IP Base

WS-C3850-48P-E

Cisco Catalyst 3850 48 Port PoE IP Services

WS-C3850-48F-L

Cisco Catalyst 3850 48 Port Full PoE LAN Base

WS-C3850-48F-S

Cisco Catalyst 3850 48 Port Full PoE IP Base

WS-C3850-48F-E

Cisco Catalyst 3850 48 Port Full PoE IP Services

WS-C3850-48U-L

Cisco Catalyst 3850 48 Port UPOE LAN Base

WS-C3850-48U-S

Cisco Catalyst 3850 48 Port UPOE IP Base

WS-C3850-48U-E

Cisco Catalyst 3850 48 Port UPOE IP Services

WS-C3850-12X48U-L

Cisco Catalyst 3850 48 Port (12 mGig+36 Gig) UPoE LAN Base

WS-C3850-12X48U-S

Cisco Catalyst 3850 48 Port (12 mGig+36 Gig) UPoE IP Base

WS-C3850-12X48U-E

Cisco Catalyst 3850 48 Port (12 mGig+36 Gig) UPoE IPServices

WS-C3850-12S-S

Cisco Catalyst 3850 12 Port GE SFP IP Base

WS-C3850-12S-E

Cisco Catalyst 3850 12 Port GE SFP IP Services

WS-C3850-12XS-S

Cisco Catalyst 3850 12 Port 10G Fiber Switch IP Base

WS-C3850-12XS-E

Cisco Catalyst 3850 12 Port 10G Fiber Switch IP Services

WS-C3850-24S-S

Cisco Catalyst 3850 24 Port GE SFP IP Base

WS-C3850-24S-E

Cisco Catalyst 3850 24 Port GE SFP IP Services

WS-C3850-24XS-S

Cisco Catalyst 3850 24 Port 10G Fiber Switch IP Base

WS-C3850-24XS-E

Cisco Catalyst 3850 24 Port 10G Fiber Switch IP Services

WS-C3850-48XS-S

Cisco Catalyst 3850 48 Port 10G Fiber Switch IP Base

WS-C3850-48XS-E

Cisco Catalyst 3850 48 Port 10G Fiber Switch IP Services

WS-C3850-48XS-F-S

Cisco Catalyst 3850 48 Port 10G Fiber Switch IP Base

WS-C3850-48XS-F-E

Cisco Catalyst 3850 48 Port 10G Fiber Switch IP Services

WS-C3850-24PW-S

Cisco Catalyst 3850 24 Port PoE with 5 AP license IP Base

WS-C3850-24UW-S

Cisco Catalyst 3850 24 Port UPOE with 5 AP licenses IP Base

WS-C3850-24XUW-S

Cisco Catalyst 3850 24 mGig Port UPOE IP Base 5 AP License

WS-C3850-48W-S

Cisco Catalyst 3850 48 Port PoE with 5 AP licenses IP Base

WS-C3850-48PW-S

Cisco Catalyst 3850 48 Port Full PoE w/ 5 AP license IP Base

WS-C3850-48UW-S

Cisco Catalyst 3850 48 Port UPOE with 5 AP licenses IP Base

WS-C3850-12X48UW-S

Cisco Catalyst 3850 48 port(12 mGig) UPOE IPB with 5 AP Lic

WS-C3850-16XS-S

Cisco Catalyst 3850 16 Port 10G Fiber Switch IP Base

WS-C3850-16XS-E

Cisco Catalyst 3850 16 Port 10G Fiber Switch IP Services

WS-C3850-32XS-S

Cisco Catalyst 3850 32 Port 10G Fiber Switch IP Base

WS-C3850-32XS-E

Cisco Catalyst 3850 32 Port 10G Fiber Switch IP Services

PWR-C2-250WAC=

250W AC Config 2 Power Supply Spare

PWR-C2-640WAC=

640W AC Config 2 Power Supply Spare

PWR-C2-1025WAC=

1025W AC Config 2 Power Supply Spare

C2960X-STACK=

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module optional

PWR-C2-250WAC=

250W AC Config 2 Power Supply Spare

PWR-C2-640WAC=

640W AC Config 2 Power Supply Spare

PWR-C1-715WAC=

715W AC Config 1 Power Supply

PWR-C1-1100WAC=

1100W AC Config 1 Power Supply

PWR-C2-1025WAC=

1025W AC Config 2 Power Supply Spare

PWR-C2-640WDC=

640W DC Config 2 Power Supply Spare

C3650-STACK-KIT=

Cisco Catalyst 3650 Stack Module Spare

L-C3650-24-L-S

C3650-24 LAN Base to IP Base Electronic RTU License

L-C3650-24-L-E

C3650-24 LAN Base to IP Services Electronic RTU License

L-C3650-48-L-E

C3650-48 LAN Base to IP Services Electronic RTU License

L-C3650-48-L-S

C3650-48 LAN Base to IP Base Electronic RTU License

L-C3650-48-S-E

C3650-48 IP Base to IP Services Electronic RTU License

L-C3650-24-S-E

C3650-24 IP Base to IP Services Electronic RTU License

L-LIC-CTIOS-1A

AP adder license for IOS based Wireless LAN Controllers

C3850-NM-4-1G=

Cisco Catalyst 3850 4 x 1GE Network Module

C3850-NM-2-10G=

Cisco Catalyst 3850 2 x 10GE Network Module

C3850-NM-4-10G=

Cisco Catalyst 3850 4 x 10GE Network Module

C3850-NM-8-10G=

Cisco Catalyst 3850 8 x 10GE Network Module

C3850-NM-2-40G=

Cisco Catalyst 3850 2 x 40GE Network Module

PWR-C1-350WAC=

350W AC Config 1 Power Supply

PWR-C1-715WAC=

715W AC Config 1 Power Supply

PWR-C1-1100WAC=

1100W AC Config 1 Power Supply

PWR-C1-440WDC=

440W DC Config 1 Power Supply

PWR-C3-750WAC-R=

750W AC Config 3 Power Supply front to back cooling spare

PWR-C3-750WAC-F=

750W AC Config 3 Power Supply back to front cooling spare

PWR-C3-750WDC-R=

750W DC Config 3 Power Supply front to back cooling spare

PWR-C3-750WDC-F=

750W DC Config 3 Power Supply back to front cooling spare

L-LIC-CTIOS-1A

AP adder license for IOS based Wireless LAN Controllers

L-C3850-24-S-E

C3850-24 IP Base to IP Services Electronic RTU License

L-C3850-24-L-E

C3850-24 LAN Base to IP Services Electronic RTU License

L-C3850-48-L-S

C3850-48 LAN Base to IP Base Electronic RTU License

L-C3850-24-L-S

C3850-24 LAN Base to IP Base Electronic RTU License

L-C3850-48-S-E

C3850-48 IP Base to IP Services Electronic RTU License

L-C3850-12-S-E

C3850-12 IP Base to IP Services Electronic RTU License

L-C3850-48-L-E

C3850-48 LAN Base to IP Services Electronic RTU License

GLC-T=

1000BASE-T SFP

GLC-TE=

1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire

GLC-SX-MMD=

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD=

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-EX-SMD=

1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD=

1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

SFP-10G-SR=

10GBASE-SR SFP Module

SFP-10G-LR=

10GBASE-LR SFP Module

15216-LC-LC-MM-5=

Fiber patchcord – LC to LC – Multi Mode – 5m

15216-LC-LC-MM-2=

Fiber patchcord – LC to LC – Multi Mode – 2m

15216-LC-LC-10=

Fiber patchcord – LC to LC – 6m

15216-LC-LC-20=

Fiber patchcord – LC to LC – 8m

15216-LC-LC-5=

Fiber patchcord – LC to LC – 4m

15454-LC-LC-2=

Fiber patchcord – LC to LC – 2m


CISCO ROUTER

C819H-K9

C819 M2M Hardened Secure Router with Smart Serial

C819G-4G-GA-K9

C819 M2M 4G LTE for Global, 800/900/1800/2100/2600 MHz,HSPA+

C867VAE

Cisco 867VAE router with VDSL2/ADSL2+ over POTS

C867VAE-K9

Cisco 867VAE Secure router with VDSL2/ADSL2+ over POTS

C881-K9

Cisco 880 Series Integrated Services Routers

C881W-E-K9

Cisco 881 Eth Sec Router with 802.11n ETSI Compliant

C881-V-K9

Cisco881, FE WAN, 4 FXS, 2BRI ,1FXO

C887VA-K9

Cisco 880 Series Integrated Services Routers

C887VA-W-E-K9

Cisco 887VA VDSL2/ADSL2+ over POTS W/802.11n ETSI Comp

C888-K9

Cisco 880 Series Integrated Services Routers

C888EA-K9

Multimode 4 pair G.SHDSL Router

C891F-K9

Cisco 890 Series Integrated Services Routers

C891-24X/K9

Cisco 891 with 2GE/2SFP  and 24 Switch Ports

C892FSP-K9

Cisco 892FSP 1 GE and 1GE/SFP High Perf Security Router

C897VA-K9

Cisco 897 VDSL2/ADSL2+ over POTs and 1GE/SFP Sec Router

C899G-LTE-GA-K9

Secure GE and SFP Router (non-US) 4G LTE / HSPA+ w/ SMS/GPS

CISCO1921/K9

C1921 Modular Router, 2 GE, 2 EHWIC slots, 512DRAM, IP Base

CISCO1921-SEC/K9

Cisco1921/K9 with 2GE, SEC License PAK, 512MB DRAM, 256MB Fl

C1921-AX/K9

Cisco 1921 AX Bundle w/ APP,SEC lic

CISCO1941/K9

Cisco 1941 w/2 GE,2 EHWIC slots,256MB CF,512MB DRAM,IP Base

CISCO1941-SEC/K9

Cisco 1941 Security Bundle w/SEC license PAK

C1941-AX/K9

Cisco 1941 AX Bundle w/ APP,SEC lic

CISCO2901/K9

Cisco 2901 w/2 GE,4 EHWIC,2 DSP,256MB CF,512MB DRAM,IP Base

CISCO2901-SEC/K9

Cisco 2901 Security Bundle w/SEC license PAK

C2901-AX/K9

Cisco 2901 AX Bundle w/ APP,SEC lic

CISCO2911/K9

Cisco 2911 w/3 GE,4 EHWIC,2 DSP,1 SM,256MB CF,512MB DRAM,IPB

CISCO2911-SEC/K9

Cisco 2911 Security Bundle w/SEC license PAK

C2911-AX/K9

Cisco 2911 AX Bundle w/ App,SEC Lic

CISCO2921/K9

Cisco 2921 w/3 GE,4 EHWIC,3 DSP,1 SM,256MB CF,512MB DRAM,IPB

CISCO2921-SEC/K9

Cisco 2921 Security Bundle w/SEC license PAK

C2921-AX/K9

Cisco 2921 AX Bundle w/ APP,SEC lic

CISCO2951/K9

Cisco 2951 w/3 GE,4 EHWIC,3 DSP,2 SM,256MB CF,512MB DRAM,IPB

CISCO2951-SEC/K9

Cisco 2951 Security Bundle w/SEC license PAK

C2951-AX/K9

Cisco 2951 AX Bundle w/ APP,SEC lic

CISCO3925/K9

Cisco 3925 w/SPE100(3GE,4EHWIC,4DSP,2SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

CISCO3925-SEC/K9

Cisco 3925 Security Bundle w/SEC license PAK

C3925-AX/K9

Cisco 3925 AX Bundle w/ App,SEC Lic

CISCO3945/K9

Cisco 3945 w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

CISCO3945-SEC/K9

Cisco 3945 Security Bundle w/SEC license PAK

C3945-AX/K9

Cisco 3945 AX Bundle w/ App,SEC Lic

CISCO3925E/K9

Cisco 3925E w/SPE200,4GE,3EHWIC,3DSP,2SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB

CISCO3925E-SEC/K9

Cisco 3925E Security Bundle w/SEC license PAK

C3925E-AX/K9

Cisco 3925E AX Bundle w/ App,SEC Lic

CISCO3945E/K9

Cisco 3945 w/SPE250,4GE,3EHWIC,3DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB

CISCO3945E-SEC/K9

Cisco 3945E Security Bundle w/SEC license PAK

C3945E-AX/K9

Cisco 3945E AX Bundle w/ App,SEC Lic

ISR4321/K9

Cisco ISR 4321 (2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IPB)

ISR4321-SEC/K9

Cisco ISR 4321 Sec bundle w/SEC license

ISR4321-V/K9

Cisco ISR 4321 Bundle, w/UC License, CUBE-10

ISR4321-AX/K9

Cisco ISR 4321 AX Bundle w/APP, SEC lic

ISR4321-AXV/K9

Cisco ISR 4321 AXV Bundle, w/APP, SEC, UC lic, CUBE-10

ISR4331/K9

Cisco ISR 4331 (3GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,IPB)

ISR4331-SEC/K9

Cisco ISR 4331 Sec bundle w/SEC license

ISR4331-V/K9

Cisco ISR 4331 UC Bundle, PVDM4-32, UC License, CUBEE10

ISR4331-AX/K9

Cisco ISR 4331 AX Bundle w/ APP,SEC lic

ISR4331-AXV/K9

Cisco ISR 4331 AXV Bundle,PVDM4-32 w/APP,SEC,UC lic,CUBE-10

ISR4351/K9

Cisco ISR 4351 (3GE,3NIM,2SM,4G FLASH,4G DRAM,IPB)

ISR4351-SEC/K9

Cisco ISR 4351 Sec bundle w/SEC license

ISR4351-V/K9

Cisco ISR 4351 UC Bundle, PVDM4-64, UC License, CUBEE25

ISR4351-AX/K9

Cisco ISR 4351 AX Bundle w/ APP,SEC lic

ISR4351-AXV/K9

Cisco ISR 4351 AXV Bundle,PVDM4-64 w/APP,SEC,UC lic,CUBE-25

ISR4431/K9

Cisco ISR 4431 (4GE,3NIM,8G FLASH,4G DRAM,IPB)

ISR4431-SEC/K9

Cisco ISR 4431 Sec bundle w/SEC license

ISR4431-V/K9

Cisco ISR 4431 UC Bundle, PVDM4-64, UC License, CUBE-25

ISR4431-AX/K9

Cisco ISR 4431 AX Bundle with APP and SEC license

ISR4431-AXV/K9

Cisco ISR 4431 AXV Bundle,PVDM4-64 w/APP,SEC,UC lic,CUBE-25

ISR4451-X/K9

Cisco ISR 4451 (4GE,3NIM,2SM,8G FLASH,4G DRAM)

ISR4451-X-SEC/K9

Cisco ISR 4451 Sec Bundle, w/SEC license

ISR4451-X-V/K9

Cisco ISR 4451 UC Bundle, PVDM4-64, UC Lic,CUBE25

ISR4451-X-AX/K9

Cisco ISR 4451 AX Bundle with APP and SEC license

ISR4451-X-AXV/K9

Cisco ISR 4451 AXV Bundle,PVDM4-64 w/APP,SEC,UC lic,CUBE-25


CISCO WIRELESS

Mã sản phẩm

Mô tả

AIR-SAP702I-E-K9

802.11n Standalone 702,  2×2:2SS; Int Ant; E Reg Domain

AIR-CAP702I-E-K9

802.11n CAP702,  2×2:2SS; Int Ant; E Reg Domain

AIR-CAP702W-E-K9

802.11n CAP702W, 2×2:2SS, 4 GbE; Int Ant; E Reg Domain

AIR-CAP1702I-E-K9

802.11ac CAP; 3×3:2SS; Int Ant; E Reg Domain

AIR-OEAP1810-E-K9

802.11ac Wave 2 OfficeExtend AP, E Reg Domain

AIR-AP1810W-E-K9

802.11ac Wave 2 1810w, 2×2:2, 3 GbE; E Domain

AIR-AP1832I-E-K9

802.11ac Wave 2; 3×3:2SS; Int Ant; E Reg Domain

AIR-AP1832I-E-K9C

Cisco Aironet 1830 Series with Mobility Express

AIR-AP1852I-E-K9

802.11ac Wave 2; 4×4:4SS; Int Ant; E Reg Dom

AIR-AP1852E-E-K9

802.11ac Wave 2; 4×4:4SS; Ext Ant; E Reg Dom

AIR-AP1852I-E-K9C

802.11ac Wave 2; 4×4:4SS; Int Ant; E Reg Dom (Config)

AIR-AP1852E-E-K9C

802.11ac Wave 2; 4×4:4SS; Ext Ant; E Reg Dom (Config)

AIR-CAP2702I-E-K9

802.11ac CAP w/CleanAir; 3×4:3SS; Int Ant; E Reg Domain

AIR-CAP2702E-E-K9

802.11ac CAP w/CleanAir; 3×4:3SS; Ext Ant; E Domain

AIR-AP2802I-E-K9

802.11ac W2 AP w/CA; 4×4:3; Int Ant; 2xGbE E

AIR-AP2802E-E-K9

802.11ac W2 AP w/CA; 4×4:3; Ext Ant; 2xGbE, E Domain

AIR-AP2802I-E-K9C

802.11ac W2 AP w/CA; 3×4:3; Int Ant; E (Config)

AIR-AP2802E-E-K9

802.11ac W2 AP w/CA; 4×4:3; Ext Ant; 2xGbE, E Domain

AIR-CAP3702I-E-K9

802.11ac Ctrlr AP 4×4:3SS w/CleanAir; Int Ant; E Reg Domain

AIR-CAP3702E-E-K9

802.11ac Ctrlr AP 4×4:3SS w/CleanAir; Ext Ant; E Reg Domain

AIR-CAP3702P-E-K9

802.11ac Ctrlr AP 4×4:3SS w/CleanAir;Pro-install;E Reg Dom.

AIR-AP3802I-E-K9C

802.11ac W2 AP w/CA; 4×4:3; Mod; Int Ant; mGig -E (Config)

AIR-AP3802E-E-K9C

802.11ac W2 AP w/CA; 4×4:3; Mod; Ext Ant; mGig -E Domain (Co

AIR-AP3802P-E-K9C

802.11ac W2 AP w/CA; 4×4:3; Mod; Pro Ext Ant; mGig -E Domain

AIR-AP3802I-E-K9

802.11ac W2 AP w/CA; 4×43; Mod; Int Ant; mGig E Domain

AIR-AP3802E-E-K9

802.11ac W2 AP w/CA; 4×4:3; Mod; Ext Ant; mGig -E Domain

AIR-AP3802P-E-K9

802.11ac W2 AP w/CA; 4×4:3; Mod; Pro Ext Ant; mGig -E Domain

AIR-ANT2524DW-R=

2.4 GHz 2 dBi/5 GHz 4 dBi Dipole Ant., White, RP-TNC

AIR-ANT2535SDW-R=

2.4 GHz 3dBi/5 GHz 5dBi Low Profile Antenna, White, RP-TNC

AIR-ANT2566P4W-R=

2.4 GHz 6 dBi/5 GHz 6 dBi Directional Ant., 4-port, RP-TNC

AIR-ANT2524V4C-R=

2.4GHz 2dBi/5GHz 4dBi Ceiling Mount Omni Ant., 4-port,RP-TNC

AIR-ANT2544V4M-R=

2.4GHz 4dBi/5GHz 4dBi Multi Mount Omni Ant., 4-port,RP-TNC

AIR-ANT2566D4M-R=

2.4 GHz 6 dBi/5 GHz 6 dBi 60 Deg. Patch Ant., 4-port, RP-TNC

AIR-ANT2513P4M-N=

2.4 GHz/5 GHz 13 dBi Patch Antenna.,4 port, N conn.

AIR-CAP1532I-E-K9

802.11n Low-Profile Outdoor AP, Internal Ant., E Reg Dom.

AIR-CAP1532E-E-K9

802.11n Low-Profile Outdoor AP, External Ant., E Reg Dom.

AIR-AP1562I-E-K9

802.11ac W2 Low-Profile Outdoor AP, Internal Ant, E Reg Dom.

AIR-AP1562E-E-K9

802.11ac W2 Low-Profile Outdoor AP, External Ant, E Reg Dom.

AIR-AP1562D-E-K9

802.11ac W2 Low-Profile Outdoor AP, Direct. Ant, E Reg Dom.

AIR-AP1572IC3-E-K9

802.11ac Outdoor AP, Int-Ant, Cable EU-D3.0 65/108MHz, Reg-E

AIR-AP1572EAC-E-K9

802.11ac Outdoor AP, External-Ant, AC-power, Reg. Domain-E

AIR-AP1572EC3-E-K9

802.11ac Outdoor AP, Ext-Ant, Cable EU-D3.0 65/108MHz, Reg-E

AIR-ANT2547V-N=

2.4 GHz 4dBi/5 GHz 7dBi Dual Band Omni Antenna, N connector

AIR-ANT2547VG-N=

2.4 GHz 4dBi/5 GHz 7dBi Dual Band Omni Ant., Gray,  N conn.

AIR-ANT2568VG-N=

2.4 GHz 6dBi/5 GHz 8dBi Dual Band Omni Ant., Gray,  N conn.

AIR-PWRINJ4=

Power Injector – AP-3600 Series w/ Modules-SPARE

AIR-PWRINJ5=

Power Injector (802.3af)  for AP 1600, 2600 and 3600 w/o mod

AIR-PWRINJ6=

Power Injector (802.3at)  for Aironet Access Points

AIR-PWRINJ-30=

Power Injector – 30W, non-rugged-SPARE

AIR-PWRINJ1500-2=

1520 Series Power Injector

AIR-PWRINJ-60RGD1=

Power Injector, 60W, outdoor, North America plug

AIR-PWRINJ-60RGD2=

Power Injector, 60W, outdoor, unconnectorized

AIR-PWR-B=

PwrSpply:100-240VAC,48VDC:AP1130,1140,1240,1260,1300,3500

AIR-PWR-C=

Power Adapter (AC/DC) – Indoor AP700W

AIR-PWR-D=

White Power Supply for Aironet Access Points

AIR-PWR-50=

PwrSpply:100-240VAC,48VDC 50w

AIR-PWRADPT-1530=

Power Adapter (AC/DC) – Outdoor AP1530 Series

AIR-CT2504-5-K9

2504 Wireless Controller with 5 AP Licenses

AIR-CT2504-15-K9

2504 Wireless Controller with 15 AP Licenses

AIR-CT2504-25-K9

2504 Wireless Controller with 25 AP Licenses

AIR-CT2504-50-K9

2504 Wireless Controller with 50 AP Licenses

AIR-CT5508-12-K9

Cisco 5508 Series Wireless Controller for up to 12 APs

AIR-CT5508-25-K9

Cisco 5508 Series Wireless Controller for up to 25 Aps

AIR-CT5508-50-K9

5508 Series Controller for up to 50 APs

Thiết Bị bảo mật Cisco ASA

Mã sản phẩm

Mô tả

ASA5505-BUN-K9

ASA 5505 Appliance with SW, 10 Users, 8 ports, 3DES/AES

ASA5505-50-BUN-K9

ASA 5505 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, 3DES/AES

ASA5505-UL-BUN-K9

ASA 5505 Appliance with SW, UL Users, 8 ports, 3DES/AES

ASA5505-SEC-BUN-K9

ASA 5505 Sec Plus Appliance with SW, UL Users, HA, 3DES/AES.

ASA5506-K9

ASA 5506-X with FirePOWER services, 8GE, AC, 3DES/AES

ASA5506-SEC-BUN-K9

ASA 5506 with FirePOWER services and Sec Plus license

ASA5506H-SP-BUN-K9

ASA 5506H-X SEC PLUS Bundle

ASA5506W-E-K9

ASA 5506-X with FirePOWER services, WiFi, 8GE, AC, 3DES/AES

ASA5506-FTD-K9

ASA 5506-X with Firepower Threat Defense, 8GE, AC

ASA5506H-FTD-K9

ASA 5506H with Firepower Threat Defense, 4GE, AC

ASA5506W-E-FTD-K9

ASA 5506-X E Domain Firepower Threat Defense, WiFi, 8GE, AC

ASA5508-K9

ASA 5508-X with FirePOWER services, 8GE, AC, 3DES/AES

ASA5508-FTD-K9

ASA 5508-X with Firepower Threat Defense, 8GE, AC

ASA5512-K9

ASA 5512-X with SW, 6GE Data, 1GE Mgmt, AC, 3DES/AES

ASA5512-FPWR-K9

ASA 5512-X with FirePOWER Services, 6GE, AC, 3DES/AES, SSD

ASA5515-K9

ASA 5515-X with SW, 6GE Data, 1 GE Mgmt, AC, 3DES/AES

ASA5515-FPWR-K9

ASA 5515-X with FirePOWER Services, 6GE, AC, 3DES/AES, SSD

ASA5516-FPWR-K9

ASA 5516-X with FirePOWER services, 8GE, AC, 3DES/AES

ASA5516-FTD-K9

ASA 5516-X with Firepower Threat Defense, 8GE, AC

ASA5525-K9

ASA 5525-X with SW, 8GE Data, 1GE Mgmt, AC, 3DES/AES

ASA5525-CU-K9

ASA 5525-X with SW, 14GE Data, 1GE Mgmt, 3DES/AES

ASA5525-FPWR-K9

ASA 5525-X with FirePOWER Services, 8GE, AC, 3DES/AES, SSD

ASA5525-FTD-K9

ASA 5525-X with Firepower Threat Defense, 8GE, AC

ASA5545-K9

ASA 5545-X with SW, 8GE Data, 1GE Mgmt, AC, 3DES/AES

ASA5545-FPWR-K9

ASA 5545-X with FirePOWER Services, 8GE, AC, 3DES/AES, 2SSD

ASA5545-FTD-K9

ASA 5545-X with Firepower Threat Defense, 8GE, AC

L-ASA5505-SEC-PL=

ASA 5505 Sec. Plus Lic. w/ HA, DMZ, VLAN trunk, more conns.

L-ASA5505-50-UL=

ASA 5505 50-to-Unlimited User Upgrade License

L-ASA5505-10-UL=

ASA 5505 10-to-Unlimited User Upgrade License

L-ASA5505-BOT-1YR=

ASA 5505 Botnet Traffic Filter License for 1 Year

L-ASA5505-P-1Y

Cisco Defense Orchestrator for ASA5505 1yr subscr

L-ASA5506-TAMC-1Y

Cisco ASA5506 FirePOWER IPS, AMP and URL 1YR Subs

L-ASA5506T-TMC-1Y

Cisco ASA5506 Threat Defense Threat, Malware and URL 1Y Subs

L-ASA5506-SEC-PL=

ASA 5506-X Sec. Plus Lic. w/ HA,  more VLAN + Conns

L-ASA5512-TAMC-1Y

Cisco ASA5512 FirePOWER IPS, AMP and URL 1YR Subs

L-ASA5512-BOT-1YR=

ASA 5512-X Botnet Traffic Filter Lic. for 1 Yr (eDelivery)

L-ASA5512-SEC-PL=

ASA 5512-X Sec. Plus Lic. w/ HA, Sec Ctxt, more VLAN + Conns

L-ASA5512-P-1Y

Cisco Defense Orchestrator for ASA5512 1yr subscr

L-ASA5512T-TMC-1Y

Cisco ASA5512 Threat Defense Threat, Malware and URL 1Y Subs

L-ASA5515-BOT-1YR=

ASA 5515-X Botnet Traffic Filter Lic. for 1 Yr (eDelivery)

L-ASA5515-TAMC-1Y

Cisco ASA5515 FirePOWER IPS, AMP and URL 1YR Subs

L-ASA5515T-TMC-3Y

Cisco ASA5515 Threat Defense Threat, Malware and URL 3Y Subs

L-ASA5516-TAMC-1Y

Cisco ASA5516 FirePOWER IPS, AMP and URL 1YR Subs

L-ASA5516T-TMC-1Y

Cisco ASA5516 Threat Defense Threat, Malware and URL 1Y Subs

L-ASA5525-TAMC-1Y

Cisco ASA5525 FirePOWER IPS, AMP and URL 1YR Subs

L-ASA5525T-TMC-1Y

Cisco ASA5525 Threat Defense Threat, Malware and URL 1Y Subs

L-ASA5545-TAMC-1Y

Cisco ASA5545 FirePOWER IPS, AMP and URL 1YR Subs

L-ASA5545T-TMC-1Y

Cisco ASA5545 Threat Defense Threat, Malware and URL 1Y Subs

 

Máy chủ Cisco UCS

Mã sản phẩm

Mô tả

UCS-SPR-C220M4-BB1

UCS C220M4S w/1xE52609v4,1x16GB,MRAID,1x770W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C220M4-BS1

UCS C220M4S w/1xE52620v4,1x16GB,MRAID,1x770W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C220M4-BB2

UCS C220M4S w/2xE52609v4,2x16GB,MRAID,2x770W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C220M4-BS2

UCS C220M4S w/2xE52620v4,2x16GB,MRAID,2x770W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C220M4-BA1

UCS C220M4S w/2xE52640v4,2x16GB,MRAID,2x770W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C220M4-BA2

UCS C220M4S w/2xE52640v4,2x32GB,MRAID,2x770W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C220M4-BV2

UCS C220M4S w/2xE52650v4,2x16GB,MRAID,2x770W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C220M4-BA3

UCS C220M4S w/2xE52650v4,2x32GB,MRAID,2x770W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C220M4-BC1

UCS C220M4S w/2xE52660v4,2x32GB,MRAID,2x770W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C220M4-BC2

UCS C220M4S w/2xE52680v4,2x32GB,MRAID,2x770W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C240M4-BB1

UCS C240M4SX w/1xE52609v4,1x16GB,MRAID,1x1200W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C240M4-BS1

UCS C240M4SX w/1xE52620v4,1x16GB,MRAID,2x1200W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C240M4-BA1

UCS C240M4SX w/1xE52650v4,1x32GB,MRAID,1x1200W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C240M4-BA2

UCS C240M4SX w/2xE52650v4,2x32GB,MRAID,2x1200W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C240M4-BC1

UCS C240M4SX w/2xE52660v4,2x32GB,MRAID,2x1200W,32G SD,RAILS

UCS-SPR-C240M4-BC2

UCS C240M4SX w/2xE52680v4,2x32GB,MRAID,2x1200W,32G SD,RAILS

UCS-CPU-E52609E=

1.70 GHz E5-2609 v4/85W 8C/20MB Cache/DDR4 1866MHz

UCS-CPU-E52620E=

2.10 GHz E5-2620 v4/85W 8C/20MB Cache/DDR4 2133MHz

UCS-CPU-E52640E=

2.40 GHz E5-2640 v4/90W 10C/25MB Cache/DDR4 2133MHz

UCS-CPU-E52650E=

2.20 GHz E5-2650 v4/105W 12C/30MB Cache/DDR4 2400MHz

UCS-CPU-E52660E=

2.00 GHz E5-2660 v4/105W 14C/35MB Cache/DDR4 2400MHz

UCS-CPU-E52680E=

2.40 GHz E5-2680 v4/120W 14C/35MB Cache/DDR4 2400MHz

UCSC-HS-C220M4=

Heat sink for UCS C220 M4 rack servers

UCSC-HS-C240M4=

Heat sink for UCS C240 M4 rack servers

UCS-MR-1X161RV-A=

16GB DDR4-2400-MHz RDIMM/PC4-19200/single rank/x4/1.2v

UCS-MR-1X322RV-A=

32GB DDR4-2400-MHz RDIMM/PC4-19200/dual rank/x4/1.2v

UCS-SD120GBKS4-EV=

120 GB 2.5 inch Enterprise Value 6G SATA SSD

UCS-HD300G10K12G=

300GB 12G SAS 10K RPM SFF HDD

UCS-HD300G15K12G=

300GB 12G SAS 15K RPM SFF HDD

UCS-HD600G10K12G=

600GB 12G SAS 10K RPM SFF HDD

UCS-HD1T7K12G=

1 TB 12G SAS 7.2K RPM SFF HDD

UCSC-MRAID12G-1GB=

Cisco 12Gbps SAS 1GB FBWC Cache module (Raid 0/1/5/6)

UCSC-MRAID12G-2GB=

Cisco 12Gbps SAS 2GB FBWC Cache module (Raid 0/1/5/6)

UCSC-PSU1-770W=

770W AC Hot-Plug Power Supply for 1U C-Series Rack Server

UCSC-PSU2V2-1200W=

1200W / 800W V2 AC Power Supply for 2U C-Series Servers


CISCO SMAILL

Mã sản phẩm

Mô tả

SF95D-05-AS

SF95D-05 5-Port 10/100 Desktop Switch

SF95D-08-AS

SF95D-08 8-Port 10/100 Desktop Switch

SF95D-16-AS

SF95D-16 16-Port 10/100 Desktop Switch

SF95-24-AS

SF95-24 24-Port 10/100 Switch

SG95D-05-AS

SG95D-05 5-Port Gigabit Desktop Switch

SG95D-08-AS

SG95D-08 8-Port Gigabit Desktop Switch

SG95-16-AS

SG95-16 16-Port Gigabit Desktop Switch

SG95-24-AS

SG95-24 Compact 24-Port Gigabit Switch

SF110D-05-AU

SF110D-05 5-Port 10/100 Desktop Switch

SF110D-08-AU

SF110D-08 8-Port 10/100 Desktop Switch

SF110D-08HP-AU

SF110D-08HP 8-Port 10/100 PoE Desktop Switch

SF110D-16-AU

SF110D-16 16-Port 10/100 Desktop Switch

SF110D-16HP-AU

SF110D-16HP 16-Port 10/100 PoE Desktop Switch

SF110-16-AU

SF110-16 16-Port 10/100 Switch

SG110D-05-AU

SG110D-05 5-Port Gigabit Desktop Switch

SG110D-08-AU

SG110D-08 8-Port Gigabit Desktop Switch

SG110D-08HP-AU

SG110D-08HP 8-Port PoE Gigabit Desktop Switch

SG110-16-AU

SG110-16 16-Port Gigabit Switch

SG110-16HP-AU

SG110-16HP 16-Port PoE Gigabit Switch

SG110-24HP-AU

SG110-24HP 24-Port PoE Gigabit Switch

SG112-24-AU

SG112-24 Compact 24-Port Gigabit Switch

SLM224GT-EU

SF200-24 24-Port 10/100 Smart Switch

SLM224PT-EU

SF 200-24P 24-Port 10/100 PoE Smart Switch

SF200-24FP-EU

24-Port 10/100 Smart Switch, PoE, 180W

SLM248GT-EU

SF 200-48 48-Port 10/100 Smart Switch

SLM248PT-AU

SF 200-48P 48-Port 10/100 PoE Smart Switch

SLM2008T-EU

SG 200-08 8-port Gigabit Smart Switch

SLM2008PT-EU

SG 200-08P 8-port Gigabit PoE Smart Switch

SG200-10FP-EU

10-port Gigabit Smart Switch, PoE

SLM2016T-EU

SG 200-18 18-port Gigabit Smart Switch

SLM2024T-EU

SG200-26 26-port Gigabit Smart Switch

SLM2024PT-EU

SG200-26P 26-port Gigabit PoE Smart Switch

SG200-26FP-EU

26-port Gigabit Smart Switch, PoE, 180W

SLM2048T-EU

SG200-50 50-port Gigabit Smart Switch

SLM2048PT-EU

SG 200-50P 50-port Gigabit PoE Smart Switch

SG200-50FP-EU

50-port Gigabit Smart Switch, PoE, 370W

SF220-24-K9-EU

SF220-24 24-Port 10/100 Smart Plus Switch

SF220-24P-K9-EU

SF220-24P 24-Port 10/100 PoE Smart Plus Switch

SF220-48-K9-EU

SF220-48 48-Port 10/100 Smart Plus Switch

SF220-48P-K9-EU

SF220-48P 48-Port 10/100 PoE Smart Plus Switch

SG220-26-K9-EU

SG220-26 26-Port Gigabit Smart Plus Switch

SG220-26P-K9-EU

SG220-26P 26-Port Gigabit PoE Smart Plus Switch

SG220-50-K9-EU

SG220-50 50-Port Gigabit Smart Plus Switch

SG220-50P-K9-EU

SG220-50P 50-Port Gigabit PoE Smart Plus Switch

SF250-48-K9-EU

Cisco SF250-48 48-port 10/100 Switch

SF250-48HP-K9-EU

Cisco SF250-48HP 48-port 10/100 PoE Switch

SG250-10P-K9-EU

Cisco SG250-10P 10-port Gigabit PoE Switch

SG250-26-K9-EU

Cisco SG250-26 26-port Gigabit  Switch

SG250-26HP-K9-EU

Cisco SG250-26HP 26-port Gigabit PoE Switch

SG250-26P-K9-EU

Cisco SG250-26P 26-port Gigabit PoE Switch

SRW208-K9-G5

SF 300-08 8-port 10/100 Managed Switch

SRW208G-K9-G5

SF 302-08 8-port 10/100 Managed Switch with Gigabit Uplinks

SF302-08PP-K9-EU

SF302-08PP 8-port 10/100 PoE+ Managed Switch

SF302-08MPP-K9-EU

SF302-08MPP 8-port 10/100 Max PoE+ Managed Switch

SRW224G4-K9-EU

SF300-24 24-port 10/100 Managed Switch with Gigabit Uplinks

SF300-24PP-K9-EU

SF300-24PP 24-port 10/100 PoE+ Managed Switch w/Gig Uplinks

SF300-24MP-K9-EU

SF300-24MP 24-port 10/100 Max PoE Managed Switch

SRW248G4-K9-EU

SF300-48 48-port 10/100 Managed Switch with Gigabit Uplinks

SF300-48PP-K9-EU

SF300-48PP 48-port 10/100 PoE+ Managed Switch w/Gig Uplinks

SRW2008-K9-G5

SG 300-10 10-port Gigabit Managed Switch

SG300-10PP-K9-EU

SG300-10PP 10-port Gigabit PoE+ Managed Switch

SG300-10MPP-K9-EU

SG300-10MPP 10-port Gigabit Max PoE+ Managed Switch

SG300-10SFP-K9-EU

SG 300-10 10-port Gigabit Managed SFP Switch (8 SFP + 2 Comb

SRW2016-K9-EU

SG 300-20 20-port Gigabit Managed Switch

SRW2024-K9-EU

SG300-28 28-port Gigabit Managed Switch

SG300-28PP-K9-EU

SG300-28PP 28-port Gigabit PoE+ Managed Switch

SG300-28MP-K9-EU

SG300-28MP 28-port Gigabit Max-PoE Managed Switch

SG300-28SFP-K9-EU

SG300-28SFP 28-port Gigabit SFP Managed Switch

SRW2048-K9-EU

SG300-52 52-port Gigabit Managed Switch

SG300-52P-K9-EU

SG 300-52P 52-port Gigabit PoE Managed Switch

SG300-52MP-K9-EU

SG 300-52MP 52-port Gigabit Max-PoE Managed Switch

SF350-48-K9-EU

Cisco SF350-48 48-port 10/100 Managed Switch

SF350-48P-K9-EU

Cisco SF350-48P 48-port 10/100 POE Managed Switch

SF350-48MP-K9-EU

Cisco SF350-48MP 48-port 10/100 POE Managed Switch

SG350-10-K9-EU

Cisco SG350-10 10-port Gigabit Managed Switch

SG350-10P-K9-EU

Cisco SG350-10P 10-port Gigabit POE Managed Switch

SG350-10MP-K9-EU

Cisco SG350-10MP 10-port Gigabit POE Managed Switch

SG355-10P-K9-EU

Cisco SG355-10P 10-port Gigabit POE Managed Switch

SG350-28-K9-EU

Cisco SG350-28 28-port Gigabit Managed Switch

SG350-28P-K9-EU

Cisco SG350-28P 28-port Gigabit POE Managed Switch

SG350-28MP-K9-EU

Cisco SG350-28MP 28-port Gigabit POE Managed Switch

SG350XG-2F10-K9-EU

Cisco SG350XG-2F10 12-port 10GBase-T Stackable Switch

SG350XG-24T-K9-EU

Cisco SG350XG-24T 24-port 10GBase-T Stackable Switch

SG350XG-24F-K9-EU

Cisco SG350XG-24F 24-port Ten Gigabit (SFP+) Switch

SG350XG-48T-K9-EU

Cisco SG350XG-48T 48-port 10GBase-T Stackable Switch

SF500-24-K9-G5

24-port 10/100 Stackable Managed Switch with Gigabit Uplinks

SF500-24P-K9-G5

24-port 10/100 POE Stackable Managed Switch w/Gig Uplinks

SF500-24MP-K9-G5

SF500-24MP 24-port 10/100 Max PoE+ Stackable Managed Switch

SF500-48-K9-G5

48-port 10/100 Stackable Managed Switch with Gigabit Uplinks

SF500-48P-K9-G5

48-port 10/100 POE Stackable Managed Switch w/Gig Uplinks

SF500-48MP-K9-G5

SF500-48MP 48-port 10/100 Max PoE+ Stackable Managed Switch

SF500-48-K9-G5

48-port 10/100 Stackable Managed Switch with Gigabit Uplinks

SF500-48P-K9-G5

48-port 10/100 POE Stackable Managed Switch w/Gig Uplinks

SF500-48MP-K9-G5

SF500-48MP 48-port 10/100 Max PoE+ Stackable Managed Switch

SG500-28-K9-G5

Cisco SG500-28 28-port Gigabit Stackable Managed Switch

SG500-28P-K9-G5

Cisco SG500-28P 28-port Gigabit POE Stackable Managed Switch

SG500-28MPP-K9-G5

SG500-28MPP 28-port Gigabit Max PoE+ Stackable Managed Switc

SG500-52-K9-G5

Cisco SG500-52 52-port Gigabit Stackable Managed Switch

SG500-52P-K9-G5

Cisco SG500-52P 52-port Gigabit POE Stackable Managed Switch

SG500-52MP-K9-G5

SG500-52MP 52-port Gigabit Max PoE+ Stackable Managed Switch

SG500-52MP-K9-G5

SG500-52MP 52-port Gigabit Max PoE+ Stackable Managed Switch

SG500X-24-K9-G5

24-Port Gig with 4-Port 10-Gigabit Stackable Managed Switch

SG500X-24P-K9-G5

24-Port Gig POE with 4-Port 10-Gig Stackable Managed Switch

SG500X-24MPP-K9-G5

SG500X-24MPP 24-port Gig + 4 10-Gig Max PoE+ Switch

SG500X-48-K9-G5

48-Port Gig with 4-Port 10-Gigabit Stackable Managed Switch

SG500X-48P-K9-G5

48-Port Gig POE with 4-Port 10-Gig Stackable Managed Switch

SG500X-48MP-K9-G5

SG500X-48MP 48-port Gig + 4 10-Gig Max PoE+ Switch

SG550XG-8F8T-K9-EU

Cisco SG550XG-8F8T 16-Port 10G Stackable Managed Switch

SG550XG-24T-K9-EU

Cisco SG550XG-24T 24-Port 10GBase-T Stackable Managed Switch

SG550XG-24F-K9-EU

Cisco SG550XG-24F 24-Port 10G SFP+ Stackable Managed Switch

SG550XG-48T-K9-EU

Cisco SG550XG-48T 48-Port 10GBase-T Stackable Managed Switch

MGBT1

Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver

MGBSX1

Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver

GLC-LH-SMD=

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

MGBLH1

Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver

GLC-BX-U=

1000BASE-BX SFP, 1310NM

SFP-H10GB-CU1M=

10GBASE-CU SFP+ Cable 1 Meter

SFP-H10GB-CU3M=

10GBASE-CU SFP+ Cable 3 Meter

SFP-H10GB-CU5M=

10GBASE-CU SFP+ Cable 5 Meter

SFP-10G-SR-S=

10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class

SFP-10G-SR=

10GBASE-SR SFP Module

SFP-10G-LR-S=

10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class

SFP-10G-LR=

10GBASE-LR SFP Module

SFP-10G-LRM=

10GBASE-LRM SFP Module

CVR100W-E-K9-EU

Wireless N SMB VPN Router for EU Standard

CVR100W-WE-K9-G5

Wireless N SMB VPN Router, White

RV042-EU

10/100 4-Port VPN Router

RV042G-K9-EU

Gigabit Dual WAN VPN Router

RV110W-E-G5-K9

Cisco RV110W Wireless N VPN Firewall

RV130-K9-G5

Cisco RV130 VPN Router

RV130W-WB-E-K9-G5

RV130W Wireless-N VPN Router with Web Filtering

RV130W-E-K9-G5

Cisco RV130 Multifunction Wireless-N VPN Router

RV134W-E-K9-G5

Cisco RV134W Wireless-N VPN Router

RV215W-E-K9-G5

Cisco RV215W Wireless N VPN Firewall

RV315W-E-K9-EU

Cisco RV315W Broadband Wireless N VPN Firewall

RV320-K9-G5

Cisco RV320 Dual Gigabit WAN VPN Router

RV320-WB-K9-G5

RV320 VPN Router with Web Filtering

RV325-K9-G5

Cisco RV325 Dual Gigabit WAN VPN Router

RV325-WB-K9-G5

RV325 VPN Router with Web Filtering

WAP121-E-K9-G5

Dual Radio 450Mbps Access Point with PoE (ETSI) 802.11n

WAP131-E-K9-EU

Single Radio 450Mbps Access Point with PoE (ETSI) 802.11n

WAP150-E-K9-EU

Dual Radio 802.11ac Access Point with PoE (ETSI)

WAP321-E-K9

Dual-Band Single Radio Access Point w/PoE (ETSI)

WAP351-E-K9

Single Radio 802.11n Access Point w/PoE (EU)

WAP371-E-K9

Dual Radio 802.11ac Access Point with PoE (ETSI)

WAP551-E-K9

Dual-Band Single Radio Access Point w/PoE (ETSI)

WAP561-E-K9

Single Radio 802.11n Access Point w/PoE (EU)

WAP571-E-K9

Dual Radio 802.11ac Access Point with PoE (ETSI)

 

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Kết Nối Mạng chuyên cung cấp sản phẩm Cisco tại Việt Nam. Có sẵn hàng AIR-CT2504-5-K9, AIR-CAP1702I-E-K9, CISCO 1721, CISCO 1841/K9, CISCO 1921-SEC/K9, CISCO 2811/K9, CISCO 2901-V/K9, C3KX-NM-1G, HWIC-2A/S, SF500-24-K9-G5, SF90D-05-AS, SG102-24-AU, SRW248 G4-K9-EU, WS-C2960+24TC-S, WS-C2960+24TC-L, WS-C2960+48TC-S, WS-C3650-48TS-S, WS-CE500-24TT, X2-10GB-LR,…với giá tốt cho đại lý, Đầy đủ CO, CQ.

Tham khảo thêm sản phẩm tại: http://cisco.ketnoimang.vn/ hoặc http://ketnoimang.vn/cisco-273-a3ic.html

Liên hệ mua hàng:

Phòng Kinh Doanh: 84.028.35125568 | sales@ketnoimang.vn

Hotline: 09 014 014 86



Đối tác
  • Cisco
  • Fortinet
  • Juniper
  • UBIQUITI NETWORKS
  • Ruckus
  • UPS APC
  • Mikrotik
Thông tin www.ketnoimang.vn

Chủ sở hữu Website www.cisco.ketnoimang.vn thuộc về:

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Kết Nối Mạng

Số chứng nhận ĐKKD: 0314815571

Ngày cấp:  03/01/2018, nơi cấp: Sở KH & ĐT TPHCM

Người đại diện: Văn Nhật Tân

Địa chỉ:  Số 18A Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam

Điện thoại: 84.028.35125568  | Fax: 84.028.35125968

Email: sales@ketnoimang.vn
Bản đồ